มองคลื่นโรงพยาบาล CHG

กระทู้คำถาม
ผมก็ตามตัวนี้ ไม่ได้แซ่ง แต่อยากให้มันลงมากกว่า
หุ้นปรับตัวลงจาก ผลประกอบ Q2/59 ไม่เป็นไปตามคาด
Q2/60 ก็ครบรอบปี แต่คิดว่า ปีนี้ก็ยังคงไม่ฟื้นเหมือนกัน เพราะ ???

ไหนๆก็เป็นหุ้น ที่สนใจของเหล่าแมงเม่า นักลงทุน VI ที่สนใจกลุ่มโรงบาลแล้ว
อยากให้นิ่งๆรองบดีกว่านะครับ เรานักเก็งกำไร จะได้หุ้นถูกกว่า VI

วันนี้ นั่งตีเส้นเล่น ๆ และมโนผลประกอบการว่า คงไม่ดีแน่ (เดาใจ market maker คนทำกราฟ)
ได้แบบนี้

จะรอกันไหม หรือจะรับเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview