โกนขาขาแล้วผืนขึ้น!!

สวัสดีค่ะ คือมีใครพอจะทราบไหมคะว่าปกติหรือเปล่า คือหนูโกนขนขาค่ะปกติก็ไม่โกนแต่ที่นี้วันอาทิตย์ที่ผ่านมาต้องใส่ขาสั้นไปที่คนเยอะ เลยอยากโกนเพราะมีขนขา แล้วเริ่มมีอาการคันตั้งแต่เมื่อวานตอนเช้า พอตกเย็นเริ่มมีผืนกับจุดแดงขึ้น แบบนี้ปกติไหมคะ ตอนโกนคืออาบน้ำตอนเช้าเสร็จแล้วโกนเอาครีมอาบน้ำฟอกนิดหน่อยค่ะ จะเกี่ยวกันไหมคะ พอมาวันนี้ตอนเช้ามันเป็นทั่วต้นขาเลยค่ะ คันมากแต่ก็ไม่อยากเกา ขอวิธีแก้หน่อยค่ะได้โปรด Facepalmร้องไห้ร้องไห้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่