รถที่มีกุญแจรีโมทเพื่อ ล็อก-ปลดล็อกประตูมาจากโรงงาน ถ้าถ่านกุญแจหมด แล้วใช้กุญแจไขจะเป็นไงครับ

ไม่ได้ติดสัญญาณกันขโมยครับ  แต่เป็นกุญแจแบบอิมโมบิไลเซอร์จากโรงงาน สมมุติว่าถ่านหมด แล้วใช้กุญแจไขประตู มันจะมีสัญญาณแตรดังเหมือนระบบ

กันขโมยมั๊ยครับ หรือรีโมทมีหน้าที่แค่เปิด-ปิดประตูเฉยๆ  ไม่กล้าไขกลัวแตรดังครับ สมมุติถ้าไขเข้าไปได้มันจะ start รถติดมั๊ยครับ

รถปาเจโร่รุ่นที่แล้วครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่