่ถนนราชพฤกษ์ จากตรงตัดถนนบรมราชชนนี ไปถึง สะพานพระราม 4 มีกล้องจับความเร็วไหมครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ ถนนราชพฤกษ์ จากตรงตัดถนนบรมราชชนนี ไปถึง สะพานพระราม 4 ทั้งไปและกลับ มีกล้องจับความเร็วไหมครับ
คือในถนนราชพฤกษ์ เห็นมันมีแต่ป้ายว่า "จับความเร็ว" ทั้งขาไปและกลับ แต่ไม่เห็นบอกความเร็วที่จำกัด ผิดกับช่วงอุโมงค์นครอินทร์ไปสะพานพระราม 5 ทที่บอกจับความเร็วและใต้ป้ายติดไว้ว่า 80 อะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่