แนะนำเสือหมอบงบประมาณ 55000 เป็นท็อบอลูหรือคาร์บอนเริ่มต้นดีครับ

คันเก่าปั่น merida scultura 100 size s(50) ว่าจะขายทิ้งแล้วซื้อคันใหม่ รวมงบแล้วประมาณ 55000 อะครับ
ในงบประมาณนี้มีคันไหนแนะนำบ้างครับ แล้วรบกวนแนะนำ size ด้วยนะครับ สูง 174 inseem 80
ที่ดูๆไว้อยากได้เป็นแบบ all around มี trek emonda alr6 กับ emonda s5  หรือเป็นยี่ห้ออื่นก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่