รู้สึกยังไงกับกองอวยอาสึนะ (บางคน)

ยอมรับนะัครับว่าเรื่อง Sword Art Online เนี่ย คนอวยอาสึนะเยอะมาก ผมเองไม่ได้อวย แต่ก็รู้ว่าอาสึนะนางเอก แต่มันก็มีบางคนที่ไม่ให้เกียตรและสิทธิกับกองอวยคนอื่นเลย อย่างเช่นคนนี้
ผมก็ไม่ได้จะว่าอะไรหรอกนะ แต่บางทีก็ให้พื้นที่กองอวยคนอื่นบ้างก็ได้ คนเมื่อกี้เค้าไปเม้นในคลิปแคสเกมส์ SAO hollow Realization ซึ่งพี่เค้าเล่นโหมดจีบสาวกับทุกคน เพื่อเซอร์วิซให้กองอวยทุกคน แต่พอเจอเม้นนี้ไป พี่เค้าต้องบ่นในคลิปเลย ผมเองก็ปอบเคืองนิดๆ อยากบอกว่า ถ้าไม้พอใจก็ไม่ต้องดูสิ คนอยากดูพี่เค้ามีเยอะแยะ หรือไม่ก็ซื้อ PS4 กับเกมมาเล่นเองมั้ย จะจีบอาสึนะคนเดียวทั้งวันก็ไม่มีใครว่า ขอบ่นแค่นี้แหละ ใครคิดยังไงก็เม้นได้ ปล.ผมอวยสึกุฮะ ปล.2 กองอวยอาสึนะไม่ต้องมาด่าผมนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่