notebook ต่อ wifi แล้วหลุดบ่อยมาก เชื่อมต่อใหม่เล่นได้ 2-3น. ก้หลุดอีก แกไขยังไงดีครับ

เปนวนไปเรยครับ ใช้เนตของ 3BB

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ ท่านสมาชิกหมายเลข 3906064

3BB ขออนุญาตตรวจสอบข้อมูลให้นะคะ รบกวนแจ้ง ชื่อ-นามสกุล ผู้จดทะเบียน , หมายเลขที่สามารถติดต่อกลับได้โดยสะดวก , ชื่อ ผู้ติดต่อ และแนบ link แจ้งปัญหานี้เข้ามาทางหลังไมค์ เพื่อดำเนินการตรวจสอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่