มีใครเคยดู ซีรีย์เรื่อง The Last Night of Madam Chin ของฟ่านปิงปิงและไจ่ไจ๋บ้างมั้ยคะ?

คือพอดีว่าเราได้มีโอกาสดูบูเช็คเทียน ตอนนี้เลยชอบฟ่านปิงปิงมาก คนอะไรสวยมากมีออร่านางพญาสุดๆ เราก็เลยหาซีรีย์และหนังที่ฟ่านปิงปิงเล่นดูค่ะจนตอนนี้ได้ดูหลายเรื่องแล้ว ล่าสุดเราดูเรื่อง Rouge snow พอดีเลยหาดูต่อก็มาเจอเรื่อง The last night of madam chin เราก็ค้นเสิชหาดูปกติแต่เรื่องนี้ไม่มีให้ดูเลย ทั้งซับไทยและอิ้ง ร้องไห้ มันมีแต่คลิปตัดสั้นๆในยูทูปโดยส่วนตัวคิดว่าเรื่องนี้ท่าทางจะสนุกมาก เลยอยากทราบว่ามีใครเคยดูเรื่องนี้บ้างมั้ยคะ สามารถหาดูได้ที่ไหนบ้างหรือว่ามีขายแบบDvd มั้ย ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะคะ เราอยากดูมากจริงๆรบกวนผู้รู้ช่วยชี้ทางด้วยค่ะ ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เดี๋ยวไปแฟนไจ๋ให้นะคะ น่าจะมีคนมีช่องทาง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่