[CR] ♡{Review} : Holika Holika Heartful Lipstick♡

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะคะ
ในวันที่อากาศฝนตกพรำๆช่างน่านอนเหลือเกิน
พาพันติดฝน
วันนี้! เลยมารีวิวสีลิปร้อนแรงมาแก้ง่วงกันค่ะ
ʕ♡˙ᴥ˙♡ʔ -
----------------------------------------
Holika Holika Heartful  
Chiffon Cream Lipstick
สี RD04 - Plum Choux
----------------------------------------

เนื้อลิปสติกเป็นรูปหัวใจด้วย
ตั๊ลล๊าคคค~
ต(ິᵒ̴̶̷̤ﻌᵒ̴̶̷̤)ິ♬ หัวใจ

ตัวเนื้อลิปสติกเป็นเนื้อ Chiffon Cream ค่ะ ไม่แห้งมาก เนื้อเนียนเรียบไปกับปาก เนื้อสีเข้มข้นดีค่ะ
สี RD04 - Plum Choux

มาดูทาที่ปากกันค่ะ
ʕ•͡ɛ•͡ʼʼʔ

อมยิ้ม13

---------------------
Ombre Lips

Full Lips

เม็ดสีชัด : ♡♡♡♡
เนื้อเบาบาง : ♡♡♡♡♡
ติดทน : ♡♡♡♡
ความพอใจ : ♡♡♡♡♡

ข้อเสีย
มีแต่สีแบบจี๊ดจ๊าดอยากได้แบบสีนู๊ดๆบ้าง
(แต่เขาคงให้ตรงคอนเซปหัวใจมั่งเลยทำแต่สีแดงๆ อมยิ้ม01)

♡ หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆนะคะ ♡
ฟิน

หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
ขอบคุณ & พบกันใหม่นะคะ
Tonaor Onbu
ชื่อสินค้า:   Holika Holika Heartful Chiffon Cream Lipstick
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่