อยากทำมาหากินค่ะ ช่วยเราที

สวัสดีค่ะ เราเป็นคนนึงที่อยากเริ่มตั้งแต่จุดเล็กๆ จากสิ่งที่เราชอบ นั่นคือ หินค่ะ ใช่ค่ะ เราชอบพวกหิน เลยอยากทำพวกสร้อย กำไล แหวน ที่เป็นหินอ่ะค่ะ
อยากทราบว่าต้นทุนมันประมานเท่าไหร่หรอคะ?  แล้วเราจะไปหาแหล่งซื้อจากที่ไหน หรือมีที่รับทำรึป่าว ตอนนี้ข้อมูลเราน่อยมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview