Suspicious Partner ผู้ร้ายชื่ออะไรคะ

คือทีแรกเราก็คิดว่าเป็นไอคนหล่อๆคนนั้นแหละที่ตามนางเอกตลอดเวลาคือฆาตรกร
(หล่อแบบนี้ยอมตายแล้วฟื้นสักสิบรอบ)
แต่ตอนนี้เรื่มสับสนแล้ว เพราะ ฟอรั่มเกาหลีเขาแคปมาให้เห็นสิวกันเลยทีเดียว
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แต่เราอ่านไม่ออกไง ใครพอจับต้นชนปลายได้ เอามาเล่าสู่กันฟังด้วยนะคะ
และก็ อยากรู้ชื่อคนร้ายด้วย ว่าชื่ออะไร  เราหาไงก็ไม่เจอ ทั้งหน้าหล่อๆ กับเด็กส่งของงะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

เป็นตาถูกออกถูกใจ ทำไมต้องหาคนหน้าหวานๆมาล้างตาขนาดนี้
หัวใจต้านไม่ไหวเลยจริงๆ 5555หัวใจหัวใจหัวใจ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านและเม้นด้วยนะคะ ^_^จุ๊บๆจุ๊บๆจุ๊บๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่