ทำไมแปลก

คือปกติแล้วคนอ้วนๆ หรือ คนอวบจะมีปัญหาเรื่องกลิ่นตัวแต่ว่ากับเพื่อนผมคนนี้ไม่เลยครับเธอตัวหอมมาก ผมหอม เสื้อหอม เวลาผมเข้าไปใกล้ๆนี่หอมมาก มันไม่ได้หอมฉุนแบบน้ำหอมนะครับมันหอบแบบสดชื่นๆ ไม่ใช่แค่ผมที่รู้สึกแบบนั้นนะครับเพื่อนผู้ชายคนอื่นในห้องก็มาขอดมเธอบ่อยๆ โดนเธอถีบบ้าง ด่าบ้าง  วิ่งหนีบ้าง  ผมเลยไม่กล้าถามเลยครับว่าใช้อะไรผู้หญิงอวบคนนี้ถึงมีกลิ่นตัวที่หอม ทุกวันที่ผมนั่งข้างหลังเธอนี้หอมมากๆ โอ้ยยยยยย อยากขอดมให้รู้เเล้วรู้รอดแต่ว่าเธอเป็นหญิงโหดครับข่อนข้างน่ากลัว555 อยากทราบว่าเขาใช้อะไรหรอครับถึงหอมมากกกกกกกกกก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่