เข้าโรงไม่ทัน รบกววนบอกฉากเปิดเรื่อง Alien: Covenant ทีค่ะ

จากที่อ่านกระทู้เก่าๆที่มีคนเข้าโรงไม่ทันเหมือนกัน แต่ก็แค่ถึงฉากที่ปีเตอร์คุยกับเดวิด
ตอนเราเข้าโรงไปเป็นฉากตอนที่วอลเตอร์กำลังยืนดูเอ็มบริโออยู่อ่ะค่ะ หลังจากนั้นลมสุริยะก็พัดมา
สรุปคือช่วยเล่าหลังจากที่ปีเตอร์คุยกับเดวิดจนถึงตอนที่วอลเตอร์ยืนดูเอ็มบริโอทีค่ะ ขอบคุณค่ะ ประหลาดใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่