(รูปนิดๆหน่อยๆ) #หน่วยลับสลับเลิฟ โดยมิ้นต์+ไม้ ค่ายพี่พุดเดิ้ล

พี่พุดแทบไม่ปล่อยอะไรออกมาให้เห็นเท่าไหร่เลย
รู้อีกทีฟิตติ้ง รู้อีกทีเปิดกล้อง แต่ไม่มีภาพไรหลุดมาเลย
ข่าวฟิตติ้งมีรูปหลุดออกมาแค่ 1 รูปถ้วน
แต่หลังๆก็พอมีภาพมาให้ดูให้พอหายคิดถึงบ้าง

ขออนุญาตส่องแฮชแท็ก เอารูปมาดูกันนะคะ คิดถึงน้องมิ้นต์ค่ะ
เห็นเงียบๆ ละครนางสามเรื่องเข้าไปแล้ว ส่วนเรื่องที่สี่ ที่น้องบอกว่าจะได้เล่นตอนปลายๆปี
แฟนคลับใกล้ชิดน้องคนไหน จะมาใบ้ข่าวอีกก็ยินดีนะคะ เราอยากรุ้อ่ะ อิอิ

ขอบคุณเจ้าของคลิปด้วยนะคะ จาก MarioMint Channel

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

สำหรับรูปนำมาจาก IG นะคะ ขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยค่ะ
ขอใส่สปอยละกัน จะได้โหลดหน้าง่ายๆหน่อย

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

**แก้ข้อความ เพื่อความไม่เวิ่นเว้อ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่