เวลาไข่กำลังจะฟัก ร้องoh! ลุ้นตัวไหนกันครับ

กระทู้คำถาม

จากchartด้านบนตอนนี้
อาจจะมีการปรับเปลี่ยนไปบ้างแล้วนะครับ

ของผมถ้า2km.
ถ้าได้ตุ่นไฟgen2, กับกิ้งก่าไฟgen1
คือถือว่าโชคดีสุดๆครับ

5km.นี่ถ้าได้ช้างคือดีใจที่สุดแล้วครับ
รองลงมาเป็นนักมวยเด็ก

10km.
ยังไง
ผมว่าคาบิก้อนกับลาปราส ใครๆก็ชอบ ถึงช่วงหลังจะมีแจกลาปราสบ่อยขึ้น
แต่ได้ก็ดีใจอยู่ดี
กับgen2. คงไม่มีไรเกินก็อตจิกับแกะไฟฟ้าครับ
ส่วนตัวไข่หน้าท้อง ผมกลับเฉยๆนะ ผมไม่ใช่สายตียิม เฝ้ายิมเท่าไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่