พี่หนูแดงจากบ่วงหงส์ก็มาาาาา... 5555 พีคมากเจ้าค่ะ

เจ๊ไฮโซคนนี้ใช่พี่หนูแดงจาก บ่วงหงส์เวอร์ชั่นแพนเค้กที่สนุกมากๆ......และเปรี้ยงปังเป็นอันดับ2 รองจากเวอร์ชั่นดีที่สุดในตำนานของหน่อย บุษฯ ใช่ไหมคะ??? บ่วงหงส์เราให้ผ่านสุดๆแค่เวอร์ชั่นหน้อย และแพนเค้กนะคะ สนุกตั้งแต่ต้นจนจบเลย

ดิเยิ้นชอบเขามาก... พี่เขาเป็นผู้กำกับค่ายดีด้าด้วยใช่ไหมคะ?? ถ้าจำไม่ผิด กำกับโนห์รา เวอร์ชั่นล่าสุดด้วย
เราว่างานกำกับของเขาดีนะ ละครสนุกน่าติดตามมาก
และตอนนี้เราก็ติด โซ่เสน่หา มากกกกๆๆ สนุกๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview