*อซอกับโซวอนและด้อมอื่น ๆ ที่เคยกดบัตรที่เซเว่น* ตอนกดบัตรคอนไปรอที่เซเว่นกันตั้งแต่กี่โมงคะ ? ต้องทำยังไงบ้าง ?

ขออนุญาติถาม (ไม่) นิดนึงค่ะ 5555555555555
พอจะได้ข่าวมาบ้างว่าสองวงนี้กดบัตรยากมาก sold out ไวมาก เลยอยากขอทริคในการไปกดบัตรคอนที่เซเว่นค่ะ
คือต้องไปตั้งแต่กี่โมง มีวิธีดูยังไงว่าเซเว่นไหนมีโอกาสที่จะกดได้สูง ที่สำคัญคือระหว่างรอ 11 โมงตรงใช้ชีวิตยังไงคะ ? 5555555555
บางคนบอกไปตั้งแต่ 6 โมงเลยอะไรแบบนี้ 5 ชั่วโมงนี่ทำอะไรกันบ้างคะ ?
คือจะไปคอนแต่ไม่เคยไปกดบัตรที่เซเว่นเลย เลยอยากได้คำแนะนำค่ะว่าไปถึงแล้วต้องทำอะไรบ้าง เตี๊ยมกับพนักงานยังไง ทุกเซเว่นเขาแจกคิวเหมือนกันหมดเลยหรือเปล่า มีทริคยังไงให้กดได้บัตรยืนคิวแรก ๆ หรือบัตรนั่งแถวหน้า ๆ (ถ้าหลังไมค์มาแนะนำสาขาในกรุงเทพฯ จะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ love)
รบกวนทีค่ะทุกคน ขอบคุณมากเลยค่ะ รักคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่