ผช.คนไหนเคยโดนแฟนงอนบ่อยๆบ้างคะ ?

เราเป็นคนนึงที่งอนแฟนเราบ่อยมากๆ คือทุกวันวันละหลายๆเวลาเลย เรื่องที่งอนก็แบบ แฟนเล่นเกมส์ไม่คุยด้วย แฟนดูหนังโป๊ ไลค์รูปผู้หญิงนมตู๊มๆในเฟชบุค คุยกับแฟนเก่า แบบนี้ แต่คือเราไม่ได้งอนแบบโวยวายนะ คือเวลาเรางอนก็จะเงียบ ละจะไม่พูดตลอดเลย คือถ้าเราเป็นแบบนี้บ่อยๆแฟนเราจะเบื่อมั้ย คือเราพยายามจะไม่งอนแล้วนะแต่มันก็งอนจริงๆ งื้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่