อยากเลี้ยงเฟรนซ์บูด็อกแต่ราคาแพงมากกก

กระทู้คำถาม
ก่อนอื่นเลยครับ ผมอยู่คอนโดมีพื้นที่พอสมควรและอยากเลี้ยงน้องหมาที่เรียบร้อยๆหน่อยเห่าน้อยๆไม่ค่อยดื้อมาก เลยหาดูตามอินเตอร์เน็ตคุณสมบัติที่ยากได้ตรงกับ เฟรนซ์บลูด็อก frence bull dog แต่ราคาโหดมากกกกก อยากจะเลี้ยงจริงๆไว้เป็นเพื่อนเล่นเพื่อนคุยแก้เหงา เลยอยากสอบถามว่าที่ไหนมีขายแบบราคาเบาๆไหมครับ หรือเป็นพันธุ์อื่นที่คุณสมบัติใกล้เคียงก็ได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่