สรุป Keynote งาน Google I/O 2017 มีอะไรน่าสนใจบ้าง สำหรับผู้ใช้ทั่วไปอย่างเรา

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับ เมื่อคืนวันพุธ หรือเช้า วันพฤหัสบดี ตอนเวลาเที่ยงคืน ตามเวลาประเทศไทย Google ถ่ายทอดสด Keynote งาน Google I/O 2017 ไปทั่วโลก หลายๆคนที่อาจจะไม่ได้ดู หรือไม่อยากตามดูข่าวหลายๆอัน ผมลองทำวิดีโอสรุปไว้ อยากแชร์ให้คนที่สนใจลองดูกันครับ ในวิดีโอ จะเน้นเฉพาะส่วนที่มีผลตรงๆกับผู้ใช้ทั่วไปนะครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ถ้ามีคอมเมนท์อะไร ทิ้งไว้ได้ที่นี่หรือในวิดีโอได้เลย ขอบคุณมากๆครับ ที่แวะมาดู
แสดงความคิดเห็น