หัวหน้าปากเหม็นมาก ทำไงดี

ตามกระทู้เลย เหม็นมาก เหมือนมีเศษอาหารที่แกกินแล้วติดฟันกรามมาตั้งแต่แกยังสาวๆ หมักหม่มอยู่ในนั้นจนแกสามารถผลิตเอธานอลใช้เองได้เลยนะ  เหม็นมากกกกกกกกกกกกกกก ไม่รู้ว่าใช่กลิ่นตัวด้วยหรึป่าว แล้วแกชอบเข้ามาข้างๆ หูแล้วกระซิบสั่งงาน โอ้ววโห้ววววว คุณคะ ลมแทบจับ เราและพี่ๆในแผนกเคยบอกแกเรื่องนี้พร้อมซื้อซิสเทมมาชุดใหญ่กับสทุนไพรดับกลิ่นให้แก  แกโกรธมาก แกด่ากราดเลย ว่ามัวจะจับผิดคนอื่น งานการไม่ทำ ชั้นไม่ใช่ขยะ มาเหม็นไรกันนักหนา (สงสัยจมูกแกคงพังอะ) แกว่าคิดว่าตัวเองดีแล้วหรอ มาว่าให้คนอื่น  อะไรแบบนี้ ซึ่งทุกคนมนแผนกเอ๋อ-เลย แล้วนางเทลูกน้องเลยค่ะ โกรธเก็บของกลับบ้านเลย   เราควรทำยังไง เราทุกคนไม่อยากได้กลิ่นนั้นอีกแล้ว ขนลุก

อ่อ หน้ากากอนามัย ก็เอาไม่อยู่ค่ะ กลิ่นยังแทรกซึมเข้ามาได้ คิดดูวววววววว

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ใครเลยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้าง แล้วผ่านมันมาได้ยังไง หรือคำแนะนำอื่นๆ ยินดีค่ะ
ปล. มีผลิตภัณฑ์หรือสมุนไพรอะไรบ้างที่จะล้างกลิ่นแกได้ถึงลำไส้เลย ขอบคุณค่ะ. @.@

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่