นี่คิดว่า อาโป คือตัวละครที่น่าสงสารที่สุดใบบรรดา ซีรีย์ Y ของ GMTV ละ

นอกจากหวายจะมีอะไรกับเฟย์ หรือไม่เปล่าอันนี้ไม่แน่ใจ แต่จูบกันไปละ หวายยังไปหาอาโป ทื่ไม่รู้อะไรเลยว่าหวายไปทำอะไรมาอีก นี่มันยิ่งกว่าที่ อาทิตย์ทำกว่าก้องภพอีกอ้ะ บอกเลยเกลียดหวายมากค่ะ พอเห็น gif นี้อยากเห็น อาโปทำร้ายจิตใจหวายบ้างคือ สงสารบอกเลย พี่นิวฐิติภูมิแววตาเล่นดีเวอร์ เห็น
gif นี้แล้วเกลียด อินมากค่ะบอกเลย งื่อออออออออออออ นี่เป็นอาโป นี่ไม่ให้อภัยอ้ะ อินแล้วตอนนี้ 55555555555

สอบถามหน่อยค่ะ คิดว่า หวายได้มีอะไรกับเฟย์หรือเปล่า เพราะว่าตอนต่อไปก็เหฌรหวายกลับมาหาอาโป ชุดเดิมอยู่แต่บอกเลยรับไม่ค่อยได้ งื่อออ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่