[ประชาสัมพันธ์] BRITNEY SPEARS Live in Bangkok รอบสอง 23มิ.ย. 60 ซื้อบัตรได้แล้ววันนี้จ้า

จะมาบอกว่านางเปิดรอบใหม่แล้ว

เพื่อให้แฟนๆที่จองไม่ทันในรอบวันที่ 24 มิถุนายน สามารถจองได้อีกรอบ

นางอยากเจอทุกคนอย่างทั่วถึงค่ะ เพราะตั๋ววันที่  24 มิถุนายน หมดเร็วมาก

ใครที่จองไม่ทันก็ไม่แปลก เพราะมันต้องมีเงื่อนไขพรีเซลล์อะไรเยอะแยะ

และรอบ 24 มิถุนายน ก็เป็นรอบ มหาโหด และมหาล๊อก เราไปจองทุกทาง

ตั้งแต่พรีเซลล์ธนชาต กดบัตรอยู่ที่บ้าน และไปวิ่งหน้าเค้าเตอร์ ThaiTicketMajor

และแล้ว รอบสอง ก็เผยให้เราเห็นว่า รอบวันที่ 24 มิถุนายน มันล๊อกบัตรเยอะมาก

รอบวันที่ 24 มิถุนายน มีการล๊อกบัตรถึง 80% ที่ได้ๆมานี่ก็บัตรล๊อกวงในทั้งนั้น ที่ดีๆติดเวที

จองเองมีที่ใกล้ๆเวทีแค่ 10% เท่านั้น แฟนคลับตื่นแต่เช้า ไปต่อคิว แต่กลับได้ที่หลังๆ ???

เราไม่สามารถจองที่ติดเวทีได้เลย แม้ว่าเราจะทุ่มเทแรงกาย แรงใจมากแค่ไหนก็ตาม

ก็แพ้ ล๊อกวงในอยู่ดี แต่รอบ 23 มิถุนายน เราไปจอง กลับพบว่า ล๊อกติดเวทีวงใน มีปริมาณลดลง

ยังมีบัตรติดเวทีให้เราได้จอง คิดประมาณ มากถึง60% ทำให้เรารู้สึกดีกับรอบนี้ เพราะ คนล็อกบัตรได้

เค้าไม่ได้คลั่งไคล้บริทมากเท่าแฟนคลับ ก็จะล๊อกแค่รอบเดียว พอเปิดอีกรอบที่ว่างๆดีๆติดเวทีก็มีมากขึ้น

เราต้องทำใจกับบัตรล็อกไหมมันก็เรื่องปกติของสังคมไทย แต่มันก็ไม่แฟร์นะ

รอบ 23 มิถุนายนนี้ ถ้าใครยังรักบริทนีย์ มีงบค่าบัตร ก็ไปเจอนางได้นะคะ เพราะรอบนี้ คิดว่า

บัตรจะไปเรื่อยๆ ไม่รีบหมด ตอนนี้ก็ขายได้ ประมาณ 40-50% ตรง หน้าเวทีก็ยังเหลือนะ

เป็นโอกาสให้จองบัตรได้อีกครั้ง รอบที่แล้วมันหมดไวเกินไปเลยนอยด์กันเยอะ ไหนจะดราม่าจองก่อนดูทีหลังอีก

แต่สำหรับแฟนคลับบริท แค่บริทมาไทย เราก็ดีใจมากแล้ว เรารอนางมานานถึง 17 ปี เราตามไปดูนางทีเวกัสเมื่อปี 2015

แล้วนางก็ตามมาหาเราที่ไทย โหย คงไม่มีอะไรฟินกว่านี้แล้ว จัดไป 2 รอบเลยจ้า ให้สมกับที่รอคอยมานาน

ใครจะว่านางแก่นางเหี่ยว กังวลว่าเต้นรอบสองจะไม่แรง จะเนือยจะกรอกก็คิดกันไปนะ

สำหรับเรา แค่นางมายืนอยู่ที่อิมแพคเฉยๆ เราก็ไปดูละ นางอยากเจอทุกคนแหละนะ ไปดูคอนเสิร์ต Britney Spears live in Bangkok กันเยอะๆ นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่