ถ้าซื้อ samsung galaxy ถูกสุด(3600)เพื่อ galaxy gift ดีไหม?

กระทู้คำถาม
คือ ชอบเดิน กิน ของตามห้างอยู่แล้ว ถ้าจะซื้อ samsung galaxy รุ่นถูกสุด(ประมาณ 3600) จะเหมาะไหม? มีอะไรที่ควรต้องรู้ก่อนหรือเปล่าครับ
แล้วจะหาดูพวกสิทธิประโยชน์จากไหนเพื่อประกอบการตัดสินใจได้บ้างครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น