ซิมเกาหลี 3 ยี่ห้อนี้ แนะนำด้วยค่ะว่าใช้อันไหนดี

ไปเที่ยวเกาหลี 8 วัน เน้นใช้แค่อินเตอร์เนตค่ะ

+ KK day ถูกสุด ใช้ ได้แต่ Data
+ EG sim เคยใช้เมื่อ 2ปีก่อน โอเคดีค่ะ แต่ปีนี้ราคาขึ้นมาเยอะ
+ KT sim เจอในรีวิว พันทิพ ซื้อที่อินชอนแอร์พอตได้เลย แพงสุดที่หาเจอค่ะ

สนใจอันแรกค่ะ ราคาถูก แต่ว่าเพิ่งเคยได้ยินชื่อ เลยอยากขอความเห็นเพื่อนๆที่เคยใช้ด้วยค่ะ
หรือมี ยี่ห้ออื่นที่ถูกและดีกว่านี้ก็แนะนำได้นะคะ

ปล.ดูรุปประกอบในคอมเม้นนะคะใส่บนนี้ไม่เป็นค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่