แก้ปัญหา Google chrome ขึ้น not responding

สวัสดีค่า
ใช้ notebook ของ dell นะคะ
Windows7
ปกติก็ใช้มาไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ แต่เมื่อไม่นานมานี้ อยู่ๆ google chrome ก็ค้าง แล้วก็ใช้ต่อไม่ได้จนต้อง restart เครื่องใหม่ทุกครั้งเลยค่ะ เป็นแบบนี้ตลอด พอ restart ใหม่ พอเปิด google chrome ไปไม่กี่นาทีก็ขึ้นอีก

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ใครมีวิธีแก้ไขมั้ยคะ ไม่รู้จะทำยังไงแล้วค่ะ หรือควรเรียกให้ dell มาซ่อมให้เลยดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่