steam ติด steam guard ยืนยันตัวต้นไม่ได้ ทำไงดีครับ

คือผมล้างเครื่องโทรศัพท์มาผมก็ลืมคิดไปว่าผมใส่ steam guard ไว้พอทำนู้นนี่เสร็จ โหลดแอพมาเข้าไม่ได้ติดยืนยันตัวต้น
พอจะลบด้วยเบอร์โทรศัพท์ก็ขึ้น '' ตรวจพบข้อผิดพลาดในการพยายามดำเนินคำร้องนั้น กรุณาให้เวลาเราสองสามนาที แล้วลองใหม่อีกครั้ง '' ครับ ผ่านมาวันนึงแล้วก็ขึ้นเหมือนเดิม รหัสกู้คืนขึ้นต้นด้วย ''R'' คืออะไรก็ยังไม่รู้เลย ถ้าเป็นแบบนี้ต้องส่งเรื่องไปที่ steam หรือป่าวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่