-CRAZY IN LOVE- รีวิวภาพถ่ายจากกล้องจิ๋ว NIKON J1 5

สวัสดีค่ะ วันนี้หมูตุ๋นจะขอมารีวิวภาพถ่ายจากกล้องเล็กจิ๋วแต่แจ๋ว NIKON J1 5 นะคะ
ที่หมูเลือกใช้กล้องตัวนี้เพราะไม่มีกะตังซื้อตัวอื่นค่ะ 55555555555 เรื่องรายละเอียด
ของเจ้าตัวกล้องลองไปหาดูกันนะคะ (เพราะหมูเองก็ไม่ค่อยรูเรื่องเท่าไหร่ ใช้อย่างเดียว )
อมยิ้ม07อมยิ้ม07

ภาพอาจจะ sexy ขยี้ใจไปนิดหมูได้ขออณุญาตนางแบบมารีวิวภาพเรียบร้อยแล้วคับผม
ภาพที่ได้หมูถ่ายเป็นขาวดำตั้งแต่เริ่มต้นถ่ายเลยนะคะ เพราะโยส่วนตัวหมูชอบภาพขาวดำนั่นเอง คิคิ
ไปดูภาพที่ได้จากเจ้าตัวจิ๋วกันดีกว่าเนอะ
ฟินฟินฟิน

ฟินฟินฟิน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่