@@@ผมเพิ่งนึกออกว่าญาญ่าหน้าเหมือนใคร@@@

ตอนแรกๆ ที่เข้าวงการ ผมมองว่าญาญ่าคล้ายกับแหม่ม คัทลียา

แต่ยิ่งญาญ่าโตขึ้น ผมว่าหน้าน้องยิ่งเหมือนกับอดีตขวัญใจของผม

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

วาสนา พูนผล โดยเฉพาะในมิวสิควิดีโอนี้ ตอนที่วาสนากำลังพีคสุดๆ เลยทีเดียว

ทั้งฉากตีเทนนิส ฉากวิ่งออกมาหน้าร้าน ทรงผมหน้าม้า รอยยิ้ม

นี่มันญาญ่าชัดๆ แต่ผมแอบปันใจให้วาสนามากกว่านิดนึง อิอิ

แล้วสังเกตมั้ยครับ ทั้ง 2 คนนี้หน้าเหมือนตำนานฮอลลีวู้ด ออเดรย์ เฮปเบิร์น มาก

เหมือนเนอะ นี่มันญาญ่าชัดๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่