หนูควรเรียนคณะะอะไรดีค่ะ....??😐😐

ตอนนี้หนูอยู่ม.5ค่ะ หนูยังคิดไม่ออก หนูสับสนว่าจะเรียนคณะอะไรดี
บ้านหนูเป็นร้านค้า แม่หนูอยากให้เรียนบัญชีแต่หนูไม่เก่งด้านนี้
ตอนหนูเด็กๆ หนูอยากเป็นตำรวจ พอหนูม.ปลายหนูก็สมัครเรียน รด. แต่สอบไม่ผ่าน
ผญ. เขาเอาแค่ 23คนอ่ะ 😢😢😢 อีกอย่างหนูไม่เก่งคณิตกับวิทย์ แล้วก็ไม่ได้เรียนสายวิทย์คณิตด้วย
แล้วหนูควรเรียนคณะไหนดีค่ะ แนะนำหนูหน่อยค่ะ.....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่