คนๆนั้นเขาชอบเราจริงหรือเเค่อ่อยเราเล่นๆ

มีคนในเฟสที่เราชอบมากๆค่ะ เราชอบผู้ชายเเบบเข้าถึงยาก555เขาเป็นนักฟุตบอล ดูท่าทางในเฟสจะฮอตน่าดู เเต่ชอบนานล่ะค่ะ
เศร้าFacepalmสาวแว่นตั้งเเต่ปีที่เเล้ว เเละก็ไม่เคยชอบใครเลยนอกจากเขาคนนั้น!!เขาดูไม่เหมือนผู้ชายคนอื่นๆนะค่ะ ตอนนั้นเขาก็ทักเรามา คุยกันเเบบปกติ เราก็ตอบนะค่ะ ตอนนั้นเขิลมากก😅  เราชอบเขามากๆเเต่เเอบเก็บไว้ในใจ😂😄เเต่ก่อนหน้านั้นเคยชอบคนอื่นนะเเต่รุ้สึกว่ามันไม่ใช่
เราอยากชอบคนที่เราชอบมากกว่า ไม่ใช่คนที่เขามาชอบเราเราอยากเลือกบ้าง5555  เเต่มันกลับกันะซิ
เเต่เขาตอบเราช้ามากอ้ะ ช้าเเบบครึ่งชั่วโมงตอบที เราตื่นเต้นมากเวลาคุยกับเขา เเต่ทำไมรู้สึกว่าทำไมตอบช้าจัง เเต่เราก็คิดว่าเขายุ่งป่าวไม่รู้555
เเต่คุยไปคุยมา มีการเหมือนคุยเเบบหยอดๆ5555 จากนั้นต่างคนต่างหายไปคือเขาไม่ทักเรามาเลยย เราเลยตัดสินใจไม่ทักไป
มีครั้งหนึ่งเรา ลท. บ.ค เราจงใจให้เขามาไลค์เขาก็ไลค์ เเล้วเราก็รีบลบโพสต์เสร็จไปทักเขาเเค่คนเดียว
เขาตอบเราเร็วมากช่วงเเรก มีการบอกคิดถึง นู้นนี่นั้น เเต่หลังจากนั้นเขาก็หายไปครึ่งชั่วโมงเหมือนเดิม เราท้อมาก555 พยายามรอเขาตอบ
นั่งรอ นอนรอ จน รอเเชทสุดท้ายตอบเราไปส่องเเชทปัจจุปันเขายังไม่อ่านเราเลย5555
เราอยากรุ้ เขาคิดไง มาอ่อยๆเล่นๆหรอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่