แนะนำโปรแกรมเที่ยวกาญจนบุรี

พอดีจะเดินทางเที่ยวกับเพื่อนๆโดยใช้รถส่วนตัวจากเชียงใหม่ไปกาญจนบุรี ประมาณ 3-4 คืน สถานที่ท่องเที่ยวที่สนใจ คือ สังขละบุรี สะพานมอญ น้ำตกเอราวัณ น้ำตกไทรโยก รักน้ำรีสอร์ท อ. ศรีสวัสดิ์  ไม่รู้ว่าจะต้องไปที่ไหนก่อนหลังดี  จึงอยากให้ผู้รู้ช่วยแนะนำโปรแกรมเที่ยวให้หน่อยครับ สามารถเพิ่มเติมที่ท่องเที่ยวระหว่างเส้นทางได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่