เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนสอบถามเรื่องสีรองพื้น nars หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเราสนใจรองพื้น Nars ค่ะ ตัว all day luminous weightless foundation แต่ไม่รู้จะเลือกสีไหนดี พอดีอยู่ตจวค่ะ ไม่มีเคาเตอร์ nars เลย เลยอยากสอบถามค่ะว่าควรใช้สีไหน
ตอนนี้ใช้ Nars radiant creamy concealer สี vanilla สีจะเท่าๆกะสีผิวจริงเลยค่ะ ขาวกว่าสีผิวจริงนิ๊ดดดดดเดียว
innisfree cushion ใช้ สี N 23
the face shop cushion 203
l'oreal true match สี n1 อันนี้ขาวกว่าผิวนิดนึง
laneige pore control n21 ตรงกะสีผิวเลยค่ะ
กำลังลลังเลระหว่างสี gobi กับ deauville สองสีนี้ต่างกันมากมั้ยคะ ลองดูสีที่สวอชในเน็ตแล้วแต่แต่ละรูปสีมันก้ต่างๆกันไป ควรใช้สีไหนดีคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่