ใช้รองพื้น L'oreal true match liquid foundation สี N3 ควรใช้ L'oreal infallible stay fresh สีอะไรคะ

ปกติเราไม่ได้มีรองพื้นที่ใช้ประจำค่ะ เพิ่งมาเริ่มลองใช้รองพื้นของ l'oreal true match liquid foundation สี N3 ค่ะ ตอนนี้เรากำลังตัดสินใจจะซื้อรองพื้น l'oreal infallible stay fresh มาใช้ แต่ไปลองแล้วไม่รู้ว่าตัวเองควรใช้สีอะไรดี เพราะ 125 ก็ดูขาวเกินไป 150 ก็ดูเหมือนเข้มเกินไปอีก
ปล.เราลองกับท้องแขนเหมือน 150 ตอนแรกมันพอดีแต่ผ่านไปสักพักเหมือนมันเข้มขึ้น จนมันเข้มเกินไปค่ะ แต่ไม่รู้ลองกับหน้าจะพอดีรึป่าว ผิวเราไม่ได้ขาวมากออกโทนกลางๆค่อนไปทางเหลืองค่ะ
ตอนนี้ใช้รองพื้น l'oreal true match liquid foundation สี N3 เราควรใช้รองพื้นรุ่นl'oreal infallible stay fresh เบอร์ไหนคะ ช่วยชี้แนะเราด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่