[CR] ^-^ อัน ยอง l นั่ง ยอง l นั่ง ยองๆ l Train to Jinhae ^-^

ทำไมต้อง  อัน ยอง     ทำไมต้อง   นั่ง ยอง (เมื่อยชี๊พหาย)     แล้ว ทำไมต้อง   Train to Jinhae    นั่นดิไม่รู้เหมือนกัน555
ล้อเล่นครับ  แหม่   ไม่เคยเขียนรีวิว เร็วขนาดนี้เลย ปกติ ดองไว้ 4-6 เดือนครับ  อันนี้ไม่เกินเดือน  เร็วแล้วแต่ก็ไม่ทัน ซากุระร่วงไปหมดละ ไม่เป็นไร เขียนเพื่อความบันเทิงนะครับ อากาศมันร้อน อย่าเครียดครับ

++++++++++++++++++++++++

เรื่องของเรื่อง มีคนจองตั๋ว บินไปเกาหลี   ลืมเตือนไปว่า เอาตั๋วไปแล้วค่อยกลับ นะ  ไม่เอาตั๋วไป(แล้ว)กลับ(เลย)  ตม.โหด555  จองไม่ดูตาม้าตาเรือ      
ลง โซล  30 มี.ค. กลับ 4 เม.ย.

ผมมานั่งหาข้อมูลดู    เฮ้อ ซากุระที่โซล คงยังไม่บาน  แต่ทำไงได้   พอนางจองเสร็จ ก็บอก อันยอง  อันยอง  ผมก็ได้แต่ นั่งยองๆ แล้ว
เซเยส  เพราะตัดบัตรเครดิตรไปแล้ว ร้องไห้ร้องไห้ร้องไห้  (ฉุดกรูขึ้นไปด้วย นั่งยอง อยู่เนี่ย  555)

ไม่ปรึกษากันเล้ย  มาหัวเราะเยาะใส่   อันยอง อันยอง  ผมนี่โมโห  ทนไม่ไหว เงื้อกำปั้นเลย
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ปัญหาคือ ไม่ทันซากุระที่โซล แต่เฮ้ย ทันที่ปูซาน  ทีนี้งานนอก ต้องนั่งรถไฟไปอีก เสียค่ารถไฟอีก  เราก็ได้แต่  นั่งยองๆ   แล้ว  
เซเยส  เหมือนเดิม นี่ข้อเข่าก็ไม่ค่อยจะดีละ   ไม่มีใครฉุดขึ้นไป นอนเลยนะ  หัวเราะหัวเราะเพี้ยนฝันดี

จั่วหัวกันด้วยภาพนี้เลยครับ The beatles  ก็มานะครับ รู้ยัง  จ่าฝูงเดินนำ  บอก จินเฮ ของโคตรดี   ที่ Liverpool บ้านเราน่ะน่าจะมีแบบนี้บ้าง  คนปิดท้าย  บอกกลับ โซลแล้ว พากุ ไป ซองโด ด้วยจะไปหา แฝด 3   ในเมืองไทยตอนนี้ แม่ม ดังกว่าเราอีก     ฮาๆๆๆ

ป.ลิง  The beatles  อย่าเรียกว่า เต่าทองนะครับ  เพราะ เต่าทองในทางกีฎวิทยา ไม่ได้เรียกแบบนี้ครับท่านผู้ชม  
(The beatles  = วง ยุค 70  ,  ส่วน Beetle คือ ด้วงครับ)

ชื่อสินค้า:   เที่ยวเกาหลี Seoul Buan Jinhae ประเทศเกาหลี
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่