ขอวิธีเพิ่มแอคเคาท์ที่ไม่ได้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์ ให้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์หน่ายครับ(เกมClash Royale)

พอดีมือถือเครื่องเก่า(แอคเคาท์เก่า)ไม่ได้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์ แต่มือถือเครื่องใหม่(แอคเคาท์ใหม่)ผูกกับเกมเซ็นเตอร์ เลยกลายเป็นมี2แอคเคาท์ แต่อยากได้แอคเคาท์เก่ามาเล่นในมือถือใหม่ แต่ประเด็นคือมันไม่ได้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์อ่ะครับ

เลยอยากรู้วิธีเพิ่มแอคเคาท์เก่าที่ไม่ได้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์ ให้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์อ่ะครับ ว่าทำอย่างไร
เพราะลองเข้าไปในเกมและกดSetting>Link Device>This is the OLD Device>I want to link to another device แล้วมันไม่ให้ลิงค์อ่ะครับ
มันขึ้นแบบนี้  เหมือนแอคเคาท์นี้มันไม่ไดผูกกับgame center มันเลยไม่ได้ลิงค์

และทุกครั้งที่เข้าเกมเครื่องเก่าโดยlog in Game Center มันจะถามว่าจะเอาแอคเคาท์ใหม่มาแทนที่มั๊ย

เลยอยากทราบมีวิธีนำแอคเคาท์เก่าที่ไม่ได้ผูกกับเกมเซ็นเตอร์ ให้มาผูกกับเกมเซ็นเตอร์มั๊ยครับ?

ขอบคุณครับ

ปล.แอคเคาท์เก่าที่ไม่ได้ผูกมันมีแต่ตัว Legendary และกล่องไจแอนด์,ม่วง ได้ง่ายกว่า แอคเคาท์ใหม่ที่ผูกกับเกมเซ็นเตอร์อีก (หรือคิดไปเองง)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่