คำขอร้องจากแฟนคลับเป็นต่อ

ผมติดตามซิทคอมเป็นต่อมาตั้งแต่ตอนแรกที่ พอใจเรียนจบปริญญาตรี จำได้ว่าตอนนั้นผมเรียนอยู่ มัธยม จนตอนนี้ก็จะ30แล้วยังดูอยู่ตลอด คิดว่าสิบกว่าปีมานี้ผมคงพลาดไม่ได้ดูไปไม่น่าเกิน10ตอน อาจจะไม่ใช่แฟนคลับที่ดูแล้วเก็บลายละเอียดได้ทุกเม็ดแต่ก็เป็นแฟนคลับที่เลือกเสพความสุขจากเป็นต่อเสมอมา จนมา1-2ปีมานี้ผมคิดว่าบทอ่อนไปนิดนึงแต่ก็ไม่เป็นไร แต่สิ่งที่ผมอยากเห็นคือความเป็นลูกผู้ชายในตัวคาแรคเตอร์ของตัวละครแต่ละตัว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่