พวกคุณคิดว่าเรย์จิจะกลับมาตอนไหนครับผม? แล้วกลับมาด้วยอะไร? ลูกของเรย์จิชื่ออะไร? ขอโทษที่ถามเยอะนะครับ ;w;b

กระทู้คำถาม
เรย์จิ/Reiji
พากย์ : Kokuryu Sachi
หนุ่มปริศนาที่ชวนเซย์เข้าสู่โลกการแข่งขัน Second GunPla Boom ร่วมแข่งกับเซย์โดยใช้ Build Strike Gundam
ก็อบมานะครับ เรย์จิอยู่ในเรื่อง gundam build fighters ภาค 1 ถึง ภาคTry ครับผม! d;w;b
แสดงความคิดเห็น