อยากสอบถามเรื่องหูฟัง Marshall Mode และ Marshall Mode Eq (หรือรุ่นอื่นๆค่ะ)

กระทู้คำถาม
เข้าเรื่องเลยนะคะ พอดีกำลังมองหาหูฟัง แบบ in earราคาเป็นมิตรกับตัวเองอยู่ (ราคาราวๆไม่เกิน 3,500บาท เพราะเก็บเงินซื้อเอง)

ก็เลยไปเจอ เจ้า Marshall Mode และ Marshall Mode eq ค่ะ ราคาไม่ต่างกันมากเท่าไหร่ ไปอ่านรีวิวมา สองตัวนี้ตอบโจทย์ชาวหูเหล็กแบบเราอยู่พอสมควร

อยากทราบความแตกต่างระหว่าง 2 ตัวนี้จากผู้ที่ใช้จริงค่ะ ตอนนี้ลังเลมาก หรือใครมีรุ่นไหน ยี่ห้ออะไร อยากแนะนำในวงเงินที่กล่าวข้างต้น สามารถแนะนำเพื่อประกอบการตัดสินใจได้เลยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่าาาา

รูปประกอบ จากร้านมั่นคงค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ปล.แก้ไขคำผิด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่