สามีไม่ยอมเลิกกับเมียเก่า ??

กระทู้คำถาม
เราคบกับสามีตอนนี้กำลังจะมีลูกด้วยกัน เป็นลูกคนแรก (ส่วนเมียเก่ามันไม่มีลูก) เค้าหย่ากันมาสองปีแล้วมาคบกับเรา แต่ดูเหมือนไม่ง่ายเพราะเมียเก่าเหมือนอยากได้คืนสามีก็เป็นใจยังแอบไปหา ยังแอบคุยทุกวัน เอารูปคู่กันขึ้นไลน์ทำแบบไม่เห็นหัวเราทั้งๆ ที่เราอยู่บ้านแม่เขาอยู่กับเขาทุกวัน ผู้หญิงก็ชอบโทรนัดผู้ชายไปหาทั้งๆที่รู้ว่าเราก็อยู่บ้านเค้านะ ทำแบบไม่เห็นหัวเราทั้งคู่ งี้แสดงว่าผู้ชายไม่ได้รักเราเลยเป็นไปได้ไหม ที่จริงอาจจะรู้คำตอบในใจแต่อยากให้เพื่อนได้แชร์ความคิดเห็นค่ะ เราท้องอยู่เคลียดทุกวันเลย แต่สามีก็ดูแลเราดีอยู่นะ ตามหน้าที่ อยากเลิกกับเขาเพราะเหมือนอยู่ไปเหมือนเค้าอยากกลับไปหากัน ก็ยังสงสัยถ้าอยู่ด้วยกันได้จะเลิกกันทำไม
#เลิกดีไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่