ริว อาทิตย์เมื่อก่อนนี้เขาดังมากไหมคะ

คือปีนี้เราอายุ 22 ค่ะ  แล้วช่วงหลังๆมานี้เราว่างเลยลองเปิดดูละครเก่าๆของอาร์เอสละก็เจอผู้ชายคนหนึ่งซึ่งเรารู้สึกว่าเขาหล่อมากกกกกกกก  คิ้วเข้มๆปากแดงๆ   เราเลยถามแม่เราว่าผู้ชายคนนี้ชื่ออะไรอะหล่อจัง  แม่เราก็บอกว่าชื่อริว  อาทิตย์เมื่อก่อนเขาดังมากเลยนะมีแต่สาวๆกรี๊ดงี้ เราเลยอยากถามเพื่อนๆหรือพี่ๆที่รู้จักพี่ริวว่าเมื่อก่อนเขามีแต่สาวๆกรี้ดแบบนั้นจริงไหมคะ  ><
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
ดังมาก เป็นที่รู้จัก โฆษณาดัชชี่ หนัง 303
พอมาอยู่อาร์เอส ดังระดับหนึ่ง ผลงานส่วนมาก ฉายช่วงเช้า เย็น เลยไม่ดังเท่าที่ควร
ได้บทไม่หลากหลายด้วย พอออกวงการ มีครอบครัว มีข่าวไม่ดี ปัญหาชีวิตส่วนตัวนั่นละ
กลายเป็นว่า ดังในเรื่องไม่ดีด้วยละ แต่อย่างว่าละ อยู่อาร์เอส ระยะหลัง ผลงานไม่ค่อยดี ละครส่วนใหญ่ไม่ได้ฉายช่วงหลังข่าว

ถ้าไปค่ายอื่น อาจได้บทหลากหลาย กระแสดีกว่านี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่