Iphone 7 ชาร์จพาวเวอร์แบงค์ไม่เข้าครับ ใครรู้มั่งครับว่าเพราะอะไร?

อยากทราบว่ามีใครเป็นบ้างมั้ยครับ คือชาร์จพวเวอร์แบงค์ไม่เข้าครับขึ้นตัวชาร์จแต่แบตไม่เข้าเลยมันไม่ขึ้นเลย แต่ชาร์จกับปลั๊กมันเข้าอะครับ อยากถามว่ามีใครพอรู้มั้ยครับว่าเป็นเพราะอะไร กลัวมือถือจะพังอะครับ TT ผมใช้ iphone 7 นะครับ ไม่ใช่ plus ใครพอทราบบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณค้าบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่