แฟนเอาแต่ใจงี่เง่างอลแบบไร้เหตุผล ถึงมีก็เหตุผลในแบบตัวเอง

ตอนคบกันแรกๆผมตามใจแฟนมาตลอดจนตอนนี่ขัดใจไม่ได้ถ้าขัดใจเมื่อไรเค้าก็จะทุบตีผมและพังข้าวของมือถือเสียหลายเครื่องแล้วแถมยังดื้อหัวชนฝาสอนอะไรก็ไม่ทำขออะไรก็ไม่ได้เค้ามีแต่ต้องเอาแต่ใจตัวเองขัดอะไรไม่ได้จนผมเหนื่อยใจแล้ว   ผมไม่รู้ว่าจะต้องทำยังไงให้เค้ารู้ว่าสิ่งที่ผมทำว่าผมรักเค้า วันๆเค้าก็บอกว่าผมไม่รักเค้าเลยทำร้ายผมทุกวิธีทางตลอดทุกวันสรุปง่ายเลยครับว่าตลอด 1 ปีมานี่มีแต่ผมดูแลความรักที่ผมและเค้าสร้างขึ้นมาตลอดคนเดียวเค้ามีแต่ทำร้ายมันจนผมว่าอยากจะเลิกกับเค้าแต่ผมรักเค้ามากจนยากที่จะทำนี่สิครับ มีอยู่ช่วงหนึ่งที่ผมไปทำงานที่พิษณุโลก แฟนผมเค้าอยากไปเที่ยวน้ำตกแก่งซองผมเลยพาไป แต่ตอนขากลับผมได้เกิดอุบัติเหตุรถมอเตอร์ไซค์ล้ม ในใจตอนนั้นผมบอกว่าแฟนผมต้องปลอดภัยจนผมพยามกอดเธอไว้จนมือผมหักข้างซ้ายเค้าก้ได้แต่บอกว่าผมขับรถไม่ดีผมมองแต่ผู้หญิงผมมันเจ้าชู้ซึ่งจริงๆไม่ใช่เลยผมไม่รู้จะทำยังไงบอกกผมทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่