สูดดมไอระเหยของน้ำยาล้างห้องน้ำทำไงดีคะ!!!

ใช้เมจิกคลีนสีชมพูล้างห้องน้ำค่ะ ใช้พาเช็ดหน้าปิดจมูกเอา แต่พอหายใจไม่ออกก็เอาผ้าออก ทำให้สูดไอระเหยมันเค้าไปนิดนึงค่ะ แล้วเข้าไปขัดประมาน4รอบแล้วค่ะวันนี้ คือราดทิ้งไว้5นาทีต่อครั้งค่ะ แต่ตอนราดนีาสูดกลิ่นเข้าไป แล้วตอนออกมารู้สึกจี๊ดๆที่หัวข้างขวาค่ะ จะอันตรายหรือเปล่าคะ สูดไม่มากเลยนะคะ ช่วยหน่อยค่ะกังวลมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่