มาโหวตกันดีกว่า top two คู่ไหนสตรองสุดในเดอะเฟสทั้งสามซีซั่น

มีกระทู้ถามใครเก่งสุดแบบเดี่ยวๆมาเยอะละ ลองเลือกแบบเป็นคู่ดูบ้างครับ(เหตุผลประกอบด้วยก็ดีครับ) ถ้าให้เลือกเดีย่วผมจะตอบซาบีน่าตลอด แต่ถ้าเป็นคู่ผมเลือก จีน่า - มะปรางครับ เพราะสองคนนี้รวมกันน่าจะสตรองครบทุกด้านมากที่สุด แค่จีน่าคนเดียวก็กวาดเรียบทั้งแอคติ้ง เดินแบบละ ถ่ายแบบก้ดี สตรองทุกแคมเปญ มีสติในการทำงานตลอดไม่มึนงง ส่วนมะปรางก็กวาดเรียบในโจทย์ถ่ายแบบ ความโก้ที่ทำให้เดินแบบดูเท่แต่คนละสไตล์กับจีน่า คิดว่าคู่นี้สตรองสุดครับ

อีกคู่ที่คิดว่าสตรองไม่แพ้กันคือ คาริสา - เพนนี คุ่เจ้าแม่แอคติ้ง กวาดเรียบหมด แต่เรื่องเดินแบบอาจจะไม่สตรองเท่าคู่บน ยังมีพลาดบ้างเล็กน้อยเลยเลือกคู่จีน่า-มะปราง
*** ปิดโหวต วันที่ 24 เมษายน พ.ศ.2560 เวลา 11:32:50 น.
1. top two คู่ไหนสตรองสุด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่