ตามหาเพื่อนของ ผู้หญิงวันสงกานต์ ที่ต่อไฟบุหรี่ให้(ผญ) ที่ถนนข้าวสาร

ตอนนั้นเป็นตอนที่ อยู่กับเพื่อน แล้วยืนสูบบุหรี่ ห่างไปจาก กลุ่มผู้หญิง3คนนั้นที่ ยืนสูบบุหรี่ แล้วจังหวะนั้น มันมีแสงแยงตาหรืออะไรเนี่ยแหละ ที่มันไปสะดุดเขา    ด้วยความเกรียนที่ว่า แกล้งเดินไปหา แล้วไปขอยืมไฟแช๊ค  ก็เลยเดินไป.....      เรา: โทษนะครับ ขอยืมไฟแช๊คหน่อย
ผญ:มีไฟนะ แต่ เดี้ยวเราต่อไฟให้   แล้วเขาก็หยิบไปต่อไฟ..         ดูราวๆรุ่นๆเดียวกัน  ไม่เกิน20   ประเด็นคือ อยากได้เฟส หรือ ไลน์ เพื่อนคนที่ต่อไฟให้
พอจะมีใครชี้ทางหรือ แชร์โพสนี้ไปให้ทีครับ !!!!
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่