ถ้าจะย้ายไปโรงเรียนอัสสัมชัญศึกษา/โรงเรียนหฤทัยคอนแวนต์ม.5 อยากรู้สองโรงเรียนนี้เค้ารับมั้ย?

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ ตอนนี้อยู่ม.5แต่อยากย้ายไปอัสสัมชัญศึกษาค่ะ อยากรู้ว่าเค้าจะรับมั้ยคะ แล้วก็โรงเรียนพระหฤทัยคอนแวนต์ รับหรือป่าวคะ แล้วถ้าเป็นโรงเรียนหญิงล้วนที่อื่นมีที่ไหนที่เค้าพอจะรับบ้างมั้ยอะค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
เอกชน เงินถึงไม่น่ามีปัญหา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่