แฟนเก่าเคยมีอะไรกับเพื่อนสนิทเราเอง

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีผมอยากจะสอบถามพี่ๆในพันทิพนะครับ เริ่มเลยนะครับ
  พอผมเลิกกับแฟนได้ปีนึงแล้วเราก็ไม่ค่อยได้คุยกันเลย แต่แฟนผมก็มาง้อๆอยู่บ้าง
แล้งผมก็ปฏิเสธตลอด แล้วแฟนเก่าผมก็ไปมีแฟนใหม่คบได้ไม่กี่เดือนก็เลิก ผ่านไป
เกือบปีผมก็กลับมาคบกับแฟนเก่าอีกครั้ง ผมเลยถามเธอว่าตอนเลิกกันเคยไปมีอะไร
กับคนอื่นใหม่แฟนผมก็บอก มีกับแฟนใหม่2ครั้ง ผมก็ถามอีกมีอีกไหม เร่งถามๆ แฟนผม
ก็บอกมีกับคนคุยอีกคนแต่ตอนั้นเมาไม่ได้คิดอะไร พอผมถามอีกแฟนก็อ้ำๆอึ้งๆตอบว่าเคย
มีอะไรกับเพื่อนเก่าผมคือเหมือนเพื่อนเก่าผมออกห่างจากผมไปช่วงนั้นไปจีบแฟนเก่าผมอยู่
พักนึง แล้วก็ไปหากันแบบเพื่อนตลอด แล้วเหมือนวันนั้นไปร้านเหล้าละเมากลับมาบ้านเพื่อนผม
แล้วมีอะไรกันครั้งนึง แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร ผมก็ถามว่าแล้วยังไง แฟนก็บอกเฉยๆทุกวันนี้ก็เป็นเพื่อน
กันเจอกันทักทายปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมอยากรู้ว่าผมควรทำไงต่อไปครับถึงเรื่องมันจะนาน
แล้วผมก็แอบคิดมากอยู่บ้าง ขอความเห็นหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่