ใครไปทหารบก มทบ.15 ผลัด 1/60 บ้างไหมครับ

เนื่องจากกระผมบ้านอยู่ อ.สามพราน จ. นครปฐม ได้ร้องขอสมัคร ทหารบก ผลัด1/60
กำหนดเข้ากองประการในวันที่ 3 พฤษภาคม 2560  วุฒิ ปวช. ระยะเวลาประจำการคือ 1 ปี
ถ้ากระผมมีความต้องการจะรับราชการต่อหลังจากปลดประจำการ  อย่างเช่น
สอบเรียนต่อ นักเรียนนายสิบทหารบก , นายสิบทหารราบ , นายสิบกองหนุน
และอื่นๆ และทางค่ายหรือทางหน่วยมีโควต้าสำหรับทหารเกณฑ์ไหมครับ
ทางค่ายจะสนับสนุนพลทหารเพื่อสอบต่อไหมครับ หากเข้าไปแล้วเรามีความสนใจ
จะแจ้งความจำนงค์ได้ที่ใครบ้างครับ รบกวนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่