เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หางาน Part time งานหนักเบา ไม่เกี่ยงค่ะ

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรียนอยู่ปีหนึ่ง อยากหางาน Part time ทำ
อยากให้พี่ๆสมาชิกในพันทิปช่วยแนะนำงานให้หนูหน่อยค่ะ
อยากได้งานพวก คีย์ข้อมูล ทำเอกสาร ทำพาวเวอร์พอยต์
หรืองานอะไรก็ได้ที่สามารถทำที่บ้านได้ค่ะ พอดีตารางเรียนหนูแน่นมาก
จึงไม่สะดวกที่จะเดินทางไปทำงานที่อื่นและการเดินทางค่อนข้างจะลำบากค่ะ
คิดว่าถ้ามีงานที่สามารถทำที่หอได้น่าจะสะดวกกว่าค่ะ

พี่ๆคนไหนมีงานอยากให้หนูทำบอกได้นะคะ ทำได้ทุกงานไม่เกี่ยงงานหนักค่ะ
ช่วยหนูหน่อยนะคะ หนูต้องการใช้เงินจริงๆอยากแบ่งเบาภาระของแม่ค่ะเพราะค่าใช้จ่ายเยอะเกินไป เป็นห่วงแม่ค่ะ

ปล. ไม่เคยตั้งกระทู้ ปกติอ่านเฉยๆ ถ้าผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่